เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

761 กระทู้ ใน 218 หัวข้อ- โดย 190 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: stockstrdr
BWH - SupportสมาชิกMySQL Databaseสามารถอัพเกรด MySQL ให้ได้ไหมค่ะ
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สามารถอัพเกรด MySQL ให้ได้ไหมค่ะ  (อ่าน 4905 ครั้ง)
ezee
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: เมษายน 27, 2009, 10:19:09 PM »

ลง zeroboard แล้วมันต้องใช้ mysql 4.1 ขึ้นไปอะค่ะ
แต่ที่ใช้เวอร์ชั่นมันไม่ถึง ทางโฮสสามารถอัพเพิ่มเป็น 4.1 ได้มั้ยค่ะ
เห็นมีเพลน Windows Plan ที่เป็น mysql 4 แต่มันขึ้นว่า COMMING SOON
เพราะจำเป็นต้องลง zeroboard จริงๆ ไม่อยากย้ายโฮสเลยอะค่ะอยู่ที่นี้มา จะครบ 2 ปีแล้วยังติดใจบริการอยู่

รบกวนตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ezee
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 01:31:04 PM »

ไม่มีผู้ดูแล รับเรื่องเลยหรอค่ะ
Binary Web Host Admin
Administrator
Sr. Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 09:17:40 PM »

ย้ายไปอีก server ให้แล้วนะครับ

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
หน้า: [1]
พิมพ์