เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

761 กระทู้ ใน 218 หัวข้อ- โดย 190 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: stockstrdr
BWH - SupportสมาชิกHostตอนนี้เว็บไซต์เข้าไม่ได้ค่ะ
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้เว็บไซต์เข้าไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 7661 ครั้ง)
paiduaykan
Newbie
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 09:39:25 PM »

www.paiduaykan.com มันขึ้นว่า
This account has been suspended.
Either the domain has been overused, or the reseller ran out of resources.

เลยงงมากค่ะโทรไปก็ติดต่อไม่ได้เลย
paiduaykan
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:53:07 PM »

ขอบคุณมากค่ะที่พยายามแก้ปัญหาหลายๆอย่างให้ คำว่า service mind ที่ดี หาได้จากที่นี่จริงๆ ชื่นชมจากใจค่ะ สงสัยเราคงต้องไปฝึกจิตให้นิ่งแบบนี้มั่งนะเนี่ย โฮะ โฮะ ว่าแต่อย่าลืมดู แบนเนอร์โฆษณา 3 อันที่หายไปตรงบอร์ดให้หน่อยน่ะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:57:22 PM โดย paiduaykan » บันทึกการเข้า
Binary Web Host Admin
Administrator
Sr. Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 02:51:05 PM »

แก้ไขไปเรียบร้อยแล้วครับ

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
หน้า: [1]
พิมพ์