เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

761 กระทู้ ใน 218 หัวข้อ- โดย 190 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: stockstrdr
BWH - SupportสมาชิกHostทำไมเว็บอืดมากๆเลยอะคับ
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเว็บอืดมากๆเลยอะคับ  (อ่าน 3463 ครั้ง)
gAiN
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 10:07:04 PM »

คือเว็บผมพอคนเข้าสัก 5 6 คนแล้วมีการโพสตอบกระทุ้ หรือแค่เข้าเว็บอย่างเดียว บางครั้งมันอืดไปหลายนาทีเลยอะครับ เข้าเว็บไม่ได้เลย ตอนนี้ก็เข้าไม่ได้ ไม่แน่ใจว่าเป็นที่เว้บผมหรือว่าโฮสมีปัญหาพอดีอะครับ
www.sk130.net

ยังไงรบกวนดูให้ทีครับ ขอบคุณครับ
Binary Web Host Admin
Administrator
Sr. Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2009, 11:54:14 PM »

ปกตินะครับ อาจจะมีบางครั้งที่ผู้ใช้งานใน Server เป็นจำนวนมาก ทำให้ช้าได้

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
หน้า: [1]
พิมพ์