เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

761 กระทู้ ใน 218 หัวข้อ- โดย 190 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: stockstrdr
BWH - SupportสมาชิกE-Mailผมเข้าเช็คเมล์ผ่านเว็บเมล์ Webmail: Roundcube ไม่ได้อ่ะครับ
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเข้าเช็คเมล์ผ่านเว็บเมล์ Webmail: Roundcube ไม่ได้อ่ะครับ  (อ่าน 5721 ครั้ง)
namevee
Newbie
*

« เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 03:14:20 PM »

Webmail: Roundcube

ชอบใช้ตัวนี้เพราะมันสมบูรณ์สุดตัวอื่นไม่ดีอ่ะครับ.

Forbidden
You don't have permission to access /roundcube on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

--------------------------------------------------------------------------------

Apache/2 Server at 61.19.246.97 Port 80

รบกวนแก้ให้ใช้งานได้เหมือนเดิมหน่อยได้ไหมครับ
namevee
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 10:05:15 AM »

ไม่มีคนรับเรื่องเลย
namevee
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 02:31:15 PM »

ตกลง กำหนดสิทธิ์ใหม่ได้ไหมครับ หรือเอามันออกไปแล้วตัวนี้
Binary Web Host Admin
Administrator
Sr. Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2009, 09:06:12 PM »

ตอนนี้เปิดใช้งานใหม่แล้วนะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2009, 09:54:31 PM โดย Binary Web Host Admin » บันทึกการเข้า

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
หน้า: [1]
พิมพ์