เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

761 กระทู้ ใน 218 หัวข้อ- โดย 190 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: stockstrdr
BWH - SupportสมาชิกControl Panelช่วยด้วยครับ...เว็บผมเข้าไม่ได้
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ...เว็บผมเข้าไม่ได้  (อ่าน 3248 ครั้ง)
kamsondeedee
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 03:20:52 PM »

พอดีผมลอง backup เว็บดูปรากฏว่า ไม่รู้ว่าผมทำอะไรผิดขั้นตอนหรือเปล่า  ตอนนี้เลยเข้าเว็บไม่ได้เลยครับ  ช่วยด้วยครับ www.kamsondeedee.com
Binary Web Host Admin
Administrator
Sr. Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 06:29:30 PM »

แก้ไขให้แล้วครับ ตอนนี้เข้าใช้งานได้ตามปกติ

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
หน้า: [1]
พิมพ์