เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหา

การค้นหาขั้นสูง

761 กระทู้ ใน 218 หัวข้อ- โดย 190 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: stockstrdr
BWH - SupportสมาชิกHostช่วยด้วยครับ ด่วน!!
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ ด่วน!!  (อ่าน 9663 ครั้ง)
kunimi
Newbie
*

« เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 11:38:32 AM »

ช่วยผมด้วยครับ เว็บผม www.koratphotoclub.net  พื้นที่เว็บมันจะเต็มแล้ว ผมเลยจะเข้าไปลบข้อมูลภาพออกไป แต่ลบไม่ได้เลยครับ ลบทาง FTP หรือ ทาง File manager ก็ไม่ได้เลย จะเปลี่ยน chmod ก็ไม่ได้เลย รบกวนช่วยเหลือหน่อยนะครับ ด่วนๆ ก็ดีครับ
Binary Web Host Admin
Administrator
Sr. Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 12:54:39 PM »

รบกวนแจ้งรายละเอียดที่ต้องการลบมาด้วยครับ

http://www.binarywebhost.com/contact.php

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
kunimi
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 05:13:06 PM »

แจ้งไปแล้ว ยังไง ช่วยลบโดยเร็วด้วยนะครับ
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 06:57:52 PM »

เรียบร้อยครับ

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่เฝ้ารอ...
kunimi
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 03:52:14 PM »

เออ คือว่า ทำไมลบข้อมูลให้ผมแล้ว พื้นที่ใช้งานเว็บ มันดันมากขึ้นไปอีกละครับ จากเมื่อวานก่อนลบ เว็บผมใช้พื้นที่ไป 4063 Mb หลังจากคุณลบให้ผมแล้ว ทำไมพื้นที่ใช้ไป 6879 Mb  ทำไม มันมากขึ้น แทนที่จะลดลง ละครับ งง มากๆ ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะครับ ด่วนๆ
Sr. Member

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 04:58:57 PM »

คุณไป backup ระบบไว้ครับ ไฟล์ backup ขนาด 3 Gb backup-Oct-15-2008-1.tar.gz จึงทำให้พื้นที่เป็น 6 GB ผมเคลียร์ให้แล้ว
อีกสักพักพื้นที่น่าจะอัพเดท (พื้นที่ไม่ได้อัพเดท real time)

kunimi
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 08:36:16 AM »

ขอบคุณครับๆๆ   
Whipbege73
Newbie
*

[url=http://russian-brides-best.com/]hot russian brides[/url]

221635687
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 09:39:03 AM »

เนื่องจากไม่ได้เจอเพื่อนๆ มาเป็นเวลานาน เพราะว่า หาตัวกูไม่เจอ.......... ดังนั้น นัดเจอเมื่อไหร่ โปรดแจ้ง ให้ทราบด้วย เนื่องจากกู เจอพวกมึงแล้ว ....อิอิ ต้องขอบคุณเทคโนโลยีที่ ทำให้เจอเพื่อนๆๆอีก อิอิ

Whipbege73
Newbie
*

[url=http://russian-brides-best.com/]hot russian brides[/url]

221635687
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 01:36:42 AM »

เรื่องมีอยู่ว่า อาจารย์ให้หาหัวข้อโปรเจ็กส่งอะคับ
ส่งไปแล้ว 3หัวข้ออาจารย์ยังไม่ถูกใจให้มาหาใหม่
ผมคิดแล้วก็ไม่ออกวานให้พี่ๆช่วยผมด้วยคับ

becoups09
Newbie
*

283634312
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 05:08:08 AM »

เรียน คอมอยู่ เทคโนธัญบุรี หรอครับ

ขอดูหัวข้อ สามเรื่องที่ยังไม่ผ่านหน่อยได้ไหมครับ

ผมชื่อนนท์ เรียน วศบ คอม เทคโนล้านนา นะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

อาจารย์หลายคนแนะนำผมว่า ให้ติดต่อ อาจารย์ที่ปรึษาโปรเจค ที่เราสนใจ
อาจารย์แต่ละคนมีหัวข้อ ให้เราอยู่แล้วแล้วอาจารย์จะบอกให้เราทำอะไร
แล้วอาจารย์ที่ปรึกษาจะช่วยเราเต็มที่เลยครับ

อาจารย์บางคนจะทำวิจัยหลายเรื่อง เราก็ไปช่วยทำด้วยก็ดีนะครับ

อยู่ที่ตัวเราด้วยอ่ะครับ ว่าเราศึกษาค้นหามาดีไหม

ต้องดูอาจารย์ไม่สนใจหัวข้อเราก็เปลี่ยนใหม่
หรือว่าอาจารย์สนใจ แต่ว่าค้นคว้ามาไม่ดี..
w
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 10:27:15 AM »

หวัดดีจร้ามีแอร์เคลื่อนที่มา

แนะนำแอร์เคลื่อนที่ สามารถปรับอุณหภูมิและความชื้นภายในห้องหรือบริเวณที่ใช้งานให้เหมาะสมได้ตามต้องการ ด้วยคุณสมบัติการใช้งานที่ง่ายและสะดวกทำให้เหมาะสมแก่การใช้งานแอร์เคลื่อนที่ออกแบบเป็นพิเศษให้เล็กกระทัดรัด
หน้า: [1]
พิมพ์